7.

HATUA ZA UPANGISHAJI WA NYUMBA ZA TBA

. Kuandika Barua ya Maombi au Kujaza Fomu ya Maombi

. Kujibiwa Barua kama Hakupata — Kuwekwa Katika Waiting List

. Kupangiwa Nyumba (Allocation) Kama amefanikiwa Kupata

. Kuandaliwa na Kusainiwa kwa Mkataba wa Upangaji

. Kukabidhiwa Nyumba (Kupitia Fomu ya Makabidhiano)

. Kutekeleza Masharti ya Mkataba

Kukabidhi Nyumba itakapobainika Mpangaji amekiuka masharti ya Mkataba

wa Upangaiji.

8.

Pamoja na mambo mengine kama ilivyotajwa kwenye namba 7,Kwa mtumishi

wa umma atakabidhi nyumba baada kuondolewa kwenye Utumishi wa Umma au

Kuhamishwa kituo cha kazi nje ya Mkoa husika.
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